முக்கியமான தேர்தலில் வாக்குகளை பெற அரசியல் கட்சிகள் இறுதி முயற்சியை மேற்கொள்கின்றன
1 min read

முக்கியமான தேர்தலில் வாக்குகளை பெற அரசியல் கட்சிகள் இறுதி முயற்சியை மேற்கொள்கின்றன

2020 தேர்தல் நெருங்கி வருவதால், அமெரிக்கா முழுவதிலும் உள்ள அரசியல் கட்சிகள், சமீபகால வரலாற்றில் மிகவும் பின்விளைவுகளை ஏற்படுத்தக்கூடிய தேர்தல்களில் ஒன்றாக உருவெடுக்கும் வாக்கெடுப்பில் தங்களது இறுதி முயற்சியை மேற்கொண்டு வருகின்றன. நாடு பாகுபாடு அடிப்படையில் ஆழமாகப் பிளவுபட்டுள்ள நிலையில், இரு பிரதான கட்சிகளும் தங்களின் ஆதரவாளர்களை தேர்தலுக்கு அழைத்துச் செல்ல தங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்து வருகின்றன. ஜனநாயகக் கட்சி அதன் அடித்தளத்தை அணிதிரட்டுவதில் கவனம் செலுத்துகிறது, குறிப்பாக இளைஞர்கள் மற்றும் நிறமுள்ள மக்கள், கட்சியின் வெற்றிக்கு முக்கியமாகக் கருதப்படுகிறார்கள். ஜனாதிபதி ஒபாமா மற்றும் பிற முக்கிய ஜனநாயகக் கட்சியினர் முக்கிய ஸ்விங் மாநிலங்களில் தோன்றியதன் மூலம், கட்சி வாக்களிக்காமல் பெரும் பிரச்சாரத்தை நடத்தி வருகிறது. கட்சி சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சிகளில் விளம்பரங்களை நடத்தி வருகிறது, அத்துடன் வாக்காளர்களுக்கு அஞ்சல்களை அனுப்புவது மற்றும் தொலைபேசி அழைப்புகளை மேற்கொள்வது. குடியரசுக் கட்சி, இதற்கிடையில், அதன் அடித்தளத்தை உற்சாகப்படுத்துவதிலும், சுயேச்சை வாக்காளர்களை ஈர்ப்பதிலும் கவனம் செலுத்துகிறது. கட்சி தொலைக்காட்சி மற்றும் வானொலியில் விளம்பரங்களை நடத்தி வருகிறது, அத்துடன் வாக்காளர்களுக்கு அஞ்சல் அனுப்புதல் மற்றும் தொலைபேசி அழைப்புகள் போன்றவற்றை செய்து வருகிறது. ஜனாதிபதி டிரம்ப் மற்றும் பிற முக்கிய குடியரசுக் கட்சியினர் முக்கிய ஸ்விங் மாநிலங்களில் தோன்றியதன் மூலம், கட்சி வாக்களிக்காமல் பெரும் பிரச்சாரத்தையும் நடத்தி வருகிறது. இரு கட்சிகளும் முன்கூட்டியே வாக்களிப்பதை ஊக்குவிக்கும் பிரச்சாரங்களை நடத்தி வருகின்றன. முன்கூட்டியே வாக்களிப்பது இரு கட்சிகளின் முக்கிய மையமாக உள்ளது, ஏனெனில் இது தேர்தல் நாளுக்கு முன்னதாக தங்கள் ஆதரவாளர்களை வாக்குச்சாவடிகளுக்கு அழைத்துச் செல்ல அனுமதிக்கிறது. ஜனநாயகக் கட்சி மக்களை முன்கூட்டியே வாக்களிக்க ஊக்குவிக்கும் விளம்பரங்களை இயக்குகிறது, அதே நேரத்தில் குடியரசுக் கட்சி அஞ்சல் மூலம் வாக்களிக்க மக்களை ஊக்குவிக்கும் விளம்பரங்களை நடத்தி வருகிறது. நீங்கள் எந்தக் கட்சியை ஆதரித்தாலும், 2020 தேர்தல் மிக முக்கியமான ஒன்றாக இருக்கும் என்பது தெளிவாகிறது. இரு கட்சிகளும் வாக்களிக்க தங்கள் இறுதி உந்துதலை மேற்கொள்கின்றன, மேலும் நாடு எந்த திசையில் செல்ல வேண்டும் என்பதை அமெரிக்க மக்கள் முடிவு செய்ய வேண்டும். எனவே நவம்பர் 3 ஆம் தேதி வெளியேறி வாக்களியுங்கள்!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *