எபிக் விம்பிள்டன் இறுதிப் போட்டியில் ரஃபேல் நடால் மற்றும் நோவக் ஜோகோவிச் மோத உள்ளனர்.
1 min read

எபிக் விம்பிள்டன் இறுதிப் போட்டியில் ரஃபேல் நடால் மற்றும் நோவக் ஜோகோவிச் மோத உள்ளனர்.

விம்பிள்டன் இறுதிப் போட்டியில் ரஃபேல் நடால் மற்றும் நோவக் ஜோகோவிச் இருவரும் நேருக்கு நேர் மோத உள்ளதால், டென்னிஸ் உலகமே எதிர்பார்ப்பில் மூழ்கியுள்ளது. நான்கு கிராண்ட்ஸ்லாம் போட்டிகளின் இறுதிப் போட்டியில் இரண்டு வீரர்கள் சந்திப்பது வரலாற்றில் இதுவே முதல் முறை, மேலும் இந்த போட்டி ஒரு காவிய மோதலாக இருக்கும் என்று உறுதியளிக்கிறது. உலகின் நம்பர் ஒன் வீரரான நடால், விம்பிள்டனில் நடப்பு சாம்பியனாக இருந்து ஆல் இங்கிலாந்து கிளப்பில் தனது மூன்றாவது பட்டத்தை வெல்லும் முனைப்பில் உள்ளார். இந்த ஆண்டு பிரெஞ்ச் ஓபனை வென்று ஆஸ்திரேலிய ஓபனில் அரையிறுதிக்கு முன்னேறி அசத்தினார். ஒரே ஆண்டில் நான்கு கிராண்ட் ஸ்லாம்களையும் வென்ற ஒரே வீரரும் இவரே, இது 2010 இல் அவர் சாதித்த சாதனையாகும். உலகின் இரண்டாம் நிலை வீரரான ஜோகோவிச், தனது இரண்டாவது விம்பிள்டன் பட்டத்தையும் ஒட்டுமொத்தமாக ஐந்தாவது கிராண்ட்ஸ்லாம் பட்டத்தையும் வெல்லும் முனைப்பில் உள்ளார். இந்த ஆண்டு சிறப்பான பார்மில் இருந்த அவர், ஆஸ்திரேலிய ஓபனை வென்று, பிரெஞ்ச் ஓபனில் அரையிறுதிக்கு முன்னேறினார். நான்கு கிராண்ட் ஸ்லாம்களையும் தொடர்ச்சியாக வென்ற ஒரே வீரரும் இவரே, இது 2011 இல் அவர் சாதித்த சாதனையாகும். இரு வீரர்களும் சிறந்த ஃபார்மில் இருப்பதாலும், நீண்ட போட்டி வரலாற்றைக் கொண்டிருப்பதாலும் இந்தப் போட்டி உற்சாகமாக இருக்கும் என்று உறுதியளிக்கிறது. அவர்கள் 33 ஆட்டங்களில் 22ல் வெற்றி பெற்று இருவருக்குமிடையில் நேருக்கு நேர் சாதனை படைத்த நடால் முன்னிலை வகிக்கிறார். இருப்பினும், இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் நடந்த பிரெஞ்சு ஓபனின் அரையிறுதி உட்பட, ஜோகோவிச் அவர்களின் கடைசி மூன்று சந்திப்புகளில் வெற்றி பெற்றுள்ளார். இரு வீரர்களின் உடல் மற்றும் மன வலிமையை சோதிக்கும் போட்டியாக இந்த போட்டி இருக்கும், ஏனெனில் அவர்கள் பட்டத்திற்காக போராடுகிறார்கள். இது நிச்சயமாக ஒரு காவிய மோதலாக இருக்கும், மேலும் இது பல ஆண்டுகளாக நினைவில் இருக்கும். யார் வென்றாலும் அது யுகங்களுக்குப் போட்டியாக இருக்கும் என்பது உறுதி.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *