இந்த அற்புதமான இசை நிகழ்ச்சிகளைத் தவறவிடாதீர்கள்
1 min read

இந்த அற்புதமான இசை நிகழ்ச்சிகளைத் தவறவிடாதீர்கள்

நீங்கள் இசை ரசிகரா? அப்படியானால், எதிர்காலத்தில் வரவிருக்கும் இந்த அற்புதமான இசை நிகழ்ச்சிகளை நீங்கள் தவறவிட மாட்டீர்கள். கிளாசிக் ராக் முதல் ஹிப்-ஹாப் வரை, அனைவருக்கும் ஏதாவது இருக்கிறது. நீங்கள் தவறவிட விரும்பாத கட்டாயம் பார்க்க வேண்டிய சில கச்சேரிகள் இங்கே உள்ளன. முதலில் கிளாசிக் ராக் இசைக்குழு, தி ரோலிங் ஸ்டோன்ஸ். அவர்கள் ஜூலை 15 ஆம் தேதி லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் உள்ள ஸ்டேபிள்ஸ் மையத்தில் நிகழ்ச்சி நடத்த உள்ளனர். 50 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக இசைக்குழு இணைந்து இசை நிகழ்ச்சிகளை நடத்தி வருவதால், இது மறக்க முடியாத நிகழ்ச்சியாக இருக்கும் என்பது உறுதி. அவர்கள் கிளாசிக் ஹிட்கள் அனைத்தையும், சில புதிய விஷயங்களையும் இசைப்பார்கள். அடுத்தது ஹிப்-ஹாப் குழுவான மிகோஸ். ஆகஸ்ட் 5 ஆம் தேதி லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் உள்ள ஹாலிவுட் கிண்ணத்தில் அவர்கள் நிகழ்ச்சி நடத்துவார்கள். இந்த குழு அவர்களின் உயர் ஆற்றல் நிகழ்ச்சிகளுக்கு பெயர் பெற்றதால், இது ஒரு ஆற்றல்மிக்க நிகழ்ச்சியாக இருக்கும் என்பது உறுதி. அவர்கள் சில பெரிய வெற்றிகளையும், சில புதிய விஷயங்களையும் நிகழ்த்துவார்கள். இறுதியாக, எலக்ட்ரானிக் இசை இரட்டையர், டாஃப்ட் பங்க், ஆகஸ்ட் 19 ஆம் தேதி லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் உள்ள ஹாலிவுட் கிண்ணத்தில் நிகழ்ச்சியை நடத்துவார்கள். இந்த ஜோடி அவர்களின் தனித்துவமான மற்றும் புதுமையான ஒலிக்காக அறியப்பட்டதால், இது ஒரு நம்பமுடியாத நிகழ்ச்சியாக இருக்கும் என்பது உறுதி. அவர்கள் சில கிளாசிக் ஹிட்களையும், சில புதிய விஷயங்களையும் நிகழ்த்துவார்கள். இவை எதிர்காலத்தில் வரவிருக்கும் அற்புதமான கச்சேரிகளில் சில. இந்த அற்புதமான நிகழ்ச்சிகளை தவறவிடாதீர்கள், ஏனெனில் அவை மறக்க முடியாத அனுபவங்களாக இருக்கும். எனவே இப்போதே உங்கள் டிக்கெட்டுகளைப் பெற்று, அற்புதமான இசைக்கு தயாராகுங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *