சீசனின் சிறந்த கச்சேரிகள் இங்கே
1 min read

சீசனின் சிறந்த கச்சேரிகள் இங்கே

கச்சேரி சீசன் நம்மீது உள்ளது, மேலும் இந்த ஆண்டின் சில சிறந்த நிகழ்ச்சிகளுக்குத் தயாராகும் நேரம் இது. கிளாசிக் ராக் முதல் ஹிப்-ஹாப் வரை அனைவரும் ரசிக்க ஏதாவது இருக்கிறது. ஏக்கத்தின் இரவையோ அல்லது கண்டுபிடிப்பின் இரவையோ நீங்கள் தேடினாலும், இந்த இசை நிகழ்ச்சிகள் மறக்க முடியாத அனுபவத்தை அளிக்கும் என்பது உறுதி. கிளாசிக் ராக் அனுபவத்தை விரும்புவோருக்கு, ரோலிங் ஸ்டோன்ஸ் மீண்டும் சுற்றுப்பயணம் செய்து ராக் செய்ய தயாராக உள்ளது. பழம்பெரும் இசைக்குழு அவர்களின் சிறந்த வெற்றிகளையும், சில புதிய விஷயங்களையும் நிகழ்த்தும். “திருப்தி” மற்றும் “பிசாசுக்கான அனுதாபம்” போன்ற கிளாசிக் பாடல்களை உள்ளடக்கிய தொகுப்புப்பட்டியலுடன், இது நிச்சயமாக நினைவில் கொள்ள வேண்டிய நிகழ்ச்சியாக இருக்கும். நீங்கள் இன்னும் கொஞ்சம் நவீனமான ஒன்றைத் தேடுகிறீர்களானால், ஹிப்-ஹாப் சூப்பர் ஸ்டார் டிரேக்கின் சமீபத்திய சுற்றுப்பயணத்தைப் பார்க்க வேண்டும். அவரது சமீபத்திய ஆல்பமான ஸ்கார்பியன் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றுள்ளது, மேலும் அவரது நேரலை நிகழ்ச்சியும் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும் என்பது உறுதி. “கடவுளின் திட்டம்” மற்றும் “இன் மை ஃபீலிங்ஸ்” போன்ற வெற்றிப் பாடல்களை உள்ளடக்கிய செட்லிஸ்ட்டில், இது நிச்சயமாக நினைவில் கொள்ள வேண்டிய இரவாக இருக்கும். இன்னும் கொஞ்சம் மாற்றாகத் தேடுபவர்களுக்கு, இண்டி ராக்கர்ஸ் தி நேஷனல் வழங்கும் சமீபத்திய சுற்றுப்பயணத்தைப் பார்க்க வேண்டும். அவர்களின் சமீபத்திய ஆல்பமான ஸ்லீப் வெல் பீஸ்ட் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றுள்ளது, மேலும் அவர்களின் நேரடி நிகழ்ச்சியும் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும் என்பது உறுதி. “த சிஸ்டம் ஒன்லி ட்ரீம்ஸ் இன் டோட்டல் டார்க்னஸ்” மற்றும் “டே ஐ டை” போன்ற ஹிட்களை உள்ளடக்கிய ஒரு செட்லிஸ்ட், இது நிச்சயமாக நினைவில் கொள்ள வேண்டிய இரவாக இருக்கும். இறுதியாக, இன்னும் கொஞ்சம் தனித்துவமான ஒன்றைத் தேடுபவர்களுக்கு, மின்னணு இசை இரட்டையர் ஒடெஸ்ஸாவின் சமீபத்திய சுற்றுப்பயணத்தைப் பார்க்க வேண்டும். அவர்களின் சமீபத்திய ஆல்பமான எ மொமென்ட் அபார்ட் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றுள்ளது, மேலும் அவர்களின் நேரடி நிகழ்ச்சியும் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும் என்பது உறுதி. “லைன் ஆஃப் சைட்” மற்றும் “ஹயர் கிரவுண்ட்” போன்ற வெற்றிகளை உள்ளடக்கிய செட்லிஸ்ட்டில், இது நிச்சயமாக நினைவில் கொள்ள வேண்டிய இரவாக இருக்கும். நீங்கள் எந்த வகையான இசையை விரும்பினாலும், மறக்க முடியாத அனுபவத்தைத் தரும் இந்த சீசனில் ஒரு கச்சேரி நிச்சயம் இருக்கும். எனவே அங்கு சென்று சீசனின் சிறந்த இசை நிகழ்ச்சிகளை அனுபவிக்கவும்!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *