அரசியல் கட்சிகள் தேர்தலுக்கு முன்னதாக வாக்குகளை பெறுவதற்கான இறுதி முயற்சியை மேற்கொள்கின்றன
1 min read

அரசியல் கட்சிகள் தேர்தலுக்கு முன்னதாக வாக்குகளை பெறுவதற்கான இறுதி முயற்சியை மேற்கொள்கின்றன

தேர்தல் நெருங்கி வரும் நிலையில், நாடு முழுவதும் உள்ள அரசியல் கட்சிகள் தங்களது வாக்குகளை பெறும் முயற்சியில் ஈடுபட்டு வருகின்றன. வாக்குப்பதிவில் கடும் போட்டி நிலவி வரும் நிலையில், இரு முக்கிய கட்சிகளும் தங்களது ஆதரவாளர்களை வாக்களிக்க வருவதற்கு தங்களால் இயன்ற அனைத்தையும் செய்து வருகின்றன. ஜனநாயகக் கட்சி குறிப்பாக இளைஞர்கள் மற்றும் சிறுபான்மைக் குழுக்களிடையே வாக்குகளைப் பெறுவதில் கவனம் செலுத்தி வருகிறது. மக்களை வாக்களிக்க ஊக்குவிக்கும் வகையில் விளம்பரங்கள் மற்றும் பேரணிகளை நடத்தி வருகின்றனர். இந்த தேர்தலில் வாக்களிப்பது நாட்டின் எதிர்காலத்தை தீர்மானிக்கும் என்பதால், வாக்களிப்பதன் முக்கியத்துவத்தையும் அவர்கள் வலியுறுத்தி வருகின்றனர். குடியரசுக் கட்சி தங்கள் தளத்தை உற்சாகப்படுத்துவதிலும், வாக்குகளைப் பெறுவதிலும் கவனம் செலுத்தி வருகிறது. வாக்களிப்பதன் முக்கியத்துவத்தை வலியுறுத்தியும், தங்கள் ஆதரவாளர்களை வாக்களிக்கச் செல்ல ஊக்குவிக்கும் வகையிலும் விளம்பரங்கள் மற்றும் பேரணிகளை நடத்தி வருகின்றனர். அவர்கள் பொருளாதாரம் மற்றும் தேசிய பாதுகாப்பு ஆகியவற்றின் முக்கியத்துவத்தை வலியுறுத்தி வருகின்றனர், அவை இரண்டு முக்கிய பிரச்சினைகளாகும். இரு கட்சிகளும் சாத்தியமான வாக்காளர்களைச் சென்றடைய சமூக ஊடகங்களைப் பயன்படுத்துகின்றன. அவர்கள் தங்கள் செய்திகளைப் பரப்பவும், வாக்களிக்க மக்களை ஊக்குவிக்கவும் ட்விட்டர் மற்றும் பேஸ்புக் போன்ற தளங்களைப் பயன்படுத்துகின்றனர். விவாதங்களில் ஈடுபடவும், தங்களுக்கு முக்கியமான பிரச்சினைகளை விவாதிக்கவும் இந்த தளங்களை அவர்கள் பயன்படுத்தி வருகின்றனர். தேர்தலுக்கு இன்னும் சில நாட்களே உள்ள நிலையில், இரு கட்சிகளும் தங்களது ஆதரவாளர்களை வாக்களிக்க வருவதற்கு தங்களால் இயன்ற அனைத்தையும் செய்து வருகின்றன. வாக்களிப்பதன் முக்கியத்துவத்தையும், வாக்களிக்காததால் ஏற்படும் விளைவுகளையும் வலியுறுத்தி வருகின்றனர். சாத்தியமான வாக்காளர்களை அணுகவும், விவாதங்களில் ஈடுபடவும் அவர்கள் சமூக ஊடகங்களைப் பயன்படுத்துகின்றனர். இரு கட்சிகளும் தங்களின் ஆதரவாளர்கள் வாக்களிக்க வருவதை உறுதி செய்யவும், தங்கள் குரலை ஒலிக்கச் செய்யவும் தங்களால் இயன்ற அனைத்தையும் செய்து வருகின்றனர் என்பது தெளிவாகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *