முக்கியமான தேர்தல் ஆண்டிற்கு அரசியல் கட்சிகள் தயாராகி வருகின்றன
1 min read

முக்கியமான தேர்தல் ஆண்டிற்கு அரசியல் கட்சிகள் தயாராகி வருகின்றன

2020 தேர்தல் ஆண்டு நெருங்கி வருவதால், அமெரிக்கா முழுவதும் உள்ள அரசியல் கட்சிகள் ஒரு முக்கியமான தேர்தல் ஆண்டாக இருக்கும் என்பதை உறுதி செய்யத் தயாராகி வருகின்றன. ஜனாதிபதித் தேர்தல் முன்னணியில் உள்ள நிலையில், நாட்டின் எதிர்காலத்தை வடிவமைக்கக் கூடிய ஒரு போருக்கு இரு பிரதான கட்சிகளும் தயாராகி வருகின்றன. குடியரசுக் கட்சி செனட் மற்றும் பிரதிநிதிகள் சபையில் தனது பெரும்பான்மையைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள விரும்புகிறது, அதே நேரத்தில் வெள்ளை மாளிகையைத் தக்க வைத்துக் கொள்ளும் நம்பிக்கையிலும் உள்ளது. ஜனாதிபதி டொனால்ட் ட்ரம்ப் கட்சியின் வேட்பாளராக இருப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் அவர் ஏற்கனவே வரிக் குறைப்பு மற்றும் குடியேற்றத்தின் மீது கடுமையான நிலைப்பாடு போன்ற வாக்குறுதிகளுடன் தனது தளத்தை அணிதிரட்டத் தொடங்கியுள்ளார். இதற்கிடையில், ஜனநாயகக் கட்சி, காங்கிரஸின் இரு அவைகளிலும் வெற்றி பெற்று, வெள்ளை மாளிகையைத் திரும்பப் பெறலாம் என்று நம்புகிறது. கட்சி தனது ஜனாதிபதி வேட்பாளராக முன்னாள் துணை ஜனாதிபதி ஜோ பிடனை முன்னிறுத்துவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் அவர் ஏற்கனவே அமெரிக்க மக்களிடம் தனது கோரிக்கையை முன்வைக்கத் தொடங்கியுள்ளார். பிடென் சுகாதாரம், காலநிலை மாற்றம் மற்றும் பொருளாதார சமத்துவமின்மை போன்ற பிரச்சினைகளில் கவனம் செலுத்துவதாக உறுதியளித்துள்ளார். இரு கட்சிகளும் வரவிருக்கும் பிரைமரி மற்றும் காக்கஸ்களுக்கு தயாராகி வருகின்றன. குடியரசுக் கட்சி பிப்ரவரி 11 ஆம் தேதி நியூ ஹாம்ப்ஷயரில் முதல் முதன்மையை நடத்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, அதே நேரத்தில் ஜனநாயகக் கட்சி பிப்ரவரி 3 ஆம் தேதி அயோவாவில் அதன் முதல் முதன்மையை நடத்தும். தேர்தல் ஆண்டு முன்னேறும்போது, ​​​​இரு கட்சிகளும் அமெரிக்க மக்களிடம் தங்கள் வழக்கைத் தொடரும். தேர்தலில் தீர்மானிக்கும் காரணியாக இருக்கக்கூடிய சுயேச்சை வாக்காளர்களின் ஆதரவையும் அவர்கள் பெறுவார்கள். தேர்தலில் யார் வெற்றி பெற்றாலும், அமெரிக்காவுக்கு இது முக்கியமான ஆண்டாக அமையும் என்பது உறுதி. அரசியல் கட்சிகள் ஏற்கனவே ஒரு வரலாற்றுத் தேர்தல் ஆண்டாக இருக்க தயாராகி வருகின்றன, மேலும் அதன் முடிவுகள் வரவிருக்கும் ஆண்டுகளில் நாட்டின் எதிர்காலத்தை வடிவமைக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *