வரும் தேர்தலை குறி வைத்து அரசியல் கட்சிகள் செயல்படுகின்றன
1 min read

வரும் தேர்தலை குறி வைத்து அரசியல் கட்சிகள் செயல்படுகின்றன

2020 தேர்தல் நெருங்கி வருவதால், நாடு முழுவதும் உள்ள அரசியல் கட்சிகள் ஒரு சர்ச்சைக்குரிய மற்றும் கடினமான போராக இருக்கத் தயாராகி வருகின்றன. முன்னெப்போதையும் விட அதிக பங்குகள் இருப்பதால், இரண்டு பெரிய கட்சிகளும் வரவிருக்கும் தேர்தலை இலக்காகக் கொண்டுள்ளன, வெற்றியைப் பெறவும், வெள்ளை மாளிகை மற்றும் காங்கிரஸின் கட்டுப்பாட்டைப் பெறவும் நம்புகின்றன. வலுவான பொருளாதாரம் மற்றும் குறைந்த வேலையின்மை விகிதம் ஆகியவற்றைக் கூறி, டிரம்ப் நிர்வாகத்தின் வெற்றிகளைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள குடியரசுக் கட்சி விரும்புகிறது. அவர்கள் தேசிய பாதுகாப்பு மற்றும் எல்லைக் கட்டுப்பாட்டின் முக்கியத்துவத்தை வலியுறுத்துகின்றனர், பழமைவாத வாக்காளர்களின் தளத்தை ஈர்க்கும் நம்பிக்கையில் உள்ளனர். ஜனநாயகக் கட்சி, இதற்கிடையில், சுகாதாரம், கல்வி மற்றும் சுற்றுச்சூழல் போன்ற பிரச்சினைகளில் கவனம் செலுத்துகிறது. அவர்கள் சிவில் உரிமைகள் மற்றும் சமூக நீதியின் முக்கியத்துவத்தை வலியுறுத்துகின்றனர், முற்போக்கான வாக்காளர்களின் தளத்தை ஈர்க்கும் நம்பிக்கையில் உள்ளனர். இரு கட்சிகளும் தங்கள் எதிரிகளை இழிவுபடுத்துவதற்கும் எதிர்மறையான வெளிச்சத்தில் அவர்களுக்கு சாயம் பூசுவதற்கும் நம்பிக்கையுடன் மற்றொன்றை இலக்காகக் கொண்டுள்ளன. குடியரசுக் கட்சியினர் “சோசலிச” கொள்கைகளுக்கான ஆதரவிற்காக ஜனநாயகக் கட்சியினரைத் தாக்குகின்றனர், அதே நேரத்தில் ஜனநாயகக் கட்சியினர் “கார்ப்பரேட் பேராசை” மற்றும் “செல்வந்தர்களுக்கான வரிக் குறைப்புகளுக்கு” ஆதரவாக குடியரசுக் கட்சியினரைத் தாக்குகின்றனர். தேர்தலில் எந்தக் கட்சி வெற்றி பெற்றாலும், அது நெருங்கிய போட்டியாக இருப்பது உறுதி. இரு கட்சிகளும் வரவிருக்கும் தேர்தலை இலக்காகக் கொண்டுள்ளன, வெற்றியை உறுதிசெய்து வெள்ளை மாளிகை மற்றும் காங்கிரஸின் கட்டுப்பாட்டைப் பெற வேண்டும் என்ற நம்பிக்கையில் உள்ளன. எந்த கட்சி வெற்றி பெறுவது என்பதை வாக்காளர்கள் தான் முடிவு செய்ய வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *