நகரத்திற்கு வரும் இந்த அற்புதமான இசை நிகழ்ச்சிகளைத் தவறவிடாதீர்கள்
1 min read

நகரத்திற்கு வரும் இந்த அற்புதமான இசை நிகழ்ச்சிகளைத் தவறவிடாதீர்கள்

நீங்கள் இந்த கோடையில் ஏதாவது செய்ய விரும்புகிறீர்களா? மேலும் பார்க்க வேண்டாம்! நீங்கள் தவறவிட விரும்பாத சில அற்புதமான இசை நிகழ்ச்சிகள் நகரத்திற்கு வருகின்றன. கிளாசிக் ராக் முதல் ஹிப்-ஹாப் வரை, அனைவருக்கும் ஏதாவது இருக்கிறது. நகரத்திற்கு வரும் சில அற்புதமான கச்சேரிகளை இங்கே பார்க்கலாம். முதலில் கிளாசிக் ராக் இசைக்குழு, தி ரோலிங் ஸ்டோன்ஸ். அவர்கள் ஜூலை 15 ஆம் தேதி உள்ளூர் அரங்கில் நிகழ்ச்சி நடத்துவார்கள். 50 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக இசைக்குழு இணைந்து இசை நிகழ்ச்சிகளை நடத்தி வருவதால், இது மறக்க முடியாத நிகழ்ச்சியாக இருக்கும் என்பது உறுதி. அவர்கள் கிளாசிக் ஹிட்கள் அனைத்தையும், சில புதிய மெட்டிரியல்களையும் இசைப்பார்கள். அடுத்தது ஹிப்-ஹாப் குழுவான வு-டாங் கிளான். ஆகஸ்ட் 5 ஆம் தேதி உள்ளூர் ஆம்பிதியேட்டரில் அவர்கள் நிகழ்ச்சி நடத்துவார்கள். 25 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக இக்குழுவினர் இணைந்து நடித்து வருவதால், இது ஒரு ஆற்றல்மிக்க நிகழ்ச்சியாக இருக்கும் என்பது உறுதி. அவர்கள் கிளாசிக் ஹிட்கள் அனைத்தையும், சில புதிய மெட்டிரியல்களையும் இசைப்பார்கள். இறுதியாக, நாட்டுப்புற இசை நட்சத்திரம் டெய்லர் ஸ்விஃப்ட் இருக்கிறார். அவர் செப்டம்பர் 15 ஆம் தேதி உள்ளூர் ஸ்டேடியத்தில் நிகழ்ச்சி நடத்துவார். டெய்லர் 10 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக நடித்து வருவதால், இது ஒரு அற்புதமான நிகழ்ச்சியாக இருக்கும் என்பது உறுதி. அவர் தனது கிளாசிக் ஹிட்கள் அனைத்தையும், சில புதிய விஷயங்களையும் விளையாடுவார். எனவே, இந்த கோடையில் நீங்கள் ஏதாவது செய்ய விரும்பினால், நகரத்திற்கு வரும் இந்த அற்புதமான இசை நிகழ்ச்சிகளைத் தவறவிடாதீர்கள். நீங்கள் கிளாசிக் ராக், ஹிப்-ஹாப் அல்லது நாட்டுப்புற இசையின் ரசிகராக இருந்தாலும், அனைவருக்கும் ஏதாவது இருக்கிறது. உங்கள் டிக்கெட்டுகள் அனைத்தும் விற்றுத் தீரும் முன் இப்போதே பெறுங்கள்!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *