தி பவர் ஆஃப் டெலிவிஷன்: எப்படி இட் ஷேப்ஸ் எவர் லைவ்ஸ்
1 min read

தி பவர் ஆஃப் டெலிவிஷன்: எப்படி இட் ஷேப்ஸ் எவர் லைவ்ஸ்

தொலைக்காட்சி பல தசாப்தங்களாக நம் வாழ்வின் ஒரு பகுதியாக இருந்து வருகிறது, நம் வாழ்வில் அதன் தாக்கம் மறுக்க முடியாதது. நாம் சிந்திக்கும் விதம் முதல் நாம் செயல்படும் விதம் வரை, தொலைக்காட்சி நமது கலாச்சாரம் மற்றும் சமூகத்தில் ஆழமான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. தொலைக்காட்சியின் சக்தி நமது நம்பிக்கைகள், மதிப்புகள் மற்றும் நடத்தைகளை வடிவமைக்கும் திறனில் உள்ளது. இது நமக்குக் கற்பிக்கவும், தெரிவிக்கவும், மகிழ்விக்கவும் பயன்படும். நம்மைக் கையாளவும் கட்டுப்படுத்தவும் இது பயன்படும். நம்மைச் சுற்றியுள்ள உலகத்தைப் பற்றிய நமது கருத்துகள், அணுகுமுறைகள் மற்றும் நம்பிக்கைகளை வடிவமைக்கும் சக்தி தொலைக்காட்சிக்கு உண்டு. நமது நடத்தையில் செல்வாக்கு செலுத்த தொலைக்காட்சியைப் பயன்படுத்தலாம். சில தயாரிப்புகள் அல்லது சேவைகளை வாங்குவதற்கு எங்களை ஊக்குவிக்க அல்லது சில காரணங்களை ஆதரிக்க இது பயன்படுத்தப்படலாம். சில நடவடிக்கைகள் அல்லது நடத்தைகளில் ஈடுபடுவதிலிருந்து நம்மை ஊக்கப்படுத்தவும் இது பயன்படுத்தப்படலாம். அரசியல், மதம் மற்றும் சமூகப் பிரச்சினைகளில் நமது கருத்துக்களை வடிவமைக்க தொலைக்காட்சியைப் பயன்படுத்தலாம். நமது மதிப்புகள் மற்றும் நம்பிக்கைகளை வடிவமைப்பதற்கும் தொலைக்காட்சியைப் பயன்படுத்தலாம். சில மதிப்புகள் மற்றும் நம்பிக்கைகளை மேம்படுத்தவும், மற்றவர்களை ஊக்கப்படுத்தவும் இது பயன்படுத்தப்படலாம். பாலின பாத்திரங்கள், இனம் மற்றும் பாலுணர்வு பற்றிய நமது பார்வைகளை வடிவமைக்க இது பயன்படுத்தப்படலாம். நமது உறவுகளை வடிவமைக்க தொலைக்காட்சியும் பயன்படும். சில வகையான உறவுகளை மேம்படுத்தவும், மற்றவர்களை ஊக்கப்படுத்தவும் இது பயன்படுத்தப்படலாம். திருமணம், குடும்பம் மற்றும் நட்பைப் பற்றிய நமது கருத்துக்களை வடிவமைக்க இது பயன்படுத்தப்படலாம். இறுதியாக, உலகத்தைப் பற்றிய நமது பார்வையை வடிவமைக்க தொலைக்காட்சியைப் பயன்படுத்தலாம். உலகின் சில பார்வைகளை மேம்படுத்தவும், மற்றவர்களை ஊக்கப்படுத்தவும் இது பயன்படுத்தப்படலாம். வறுமை, போர் மற்றும் காலநிலை மாற்றம் போன்ற உலகளாவிய பிரச்சினைகளில் நமது கருத்துக்களை வடிவமைக்க இது பயன்படுத்தப்படலாம். தொலைக்காட்சியின் சக்தி மறுக்க முடியாதது. நமது நம்பிக்கைகள், மதிப்புகள் மற்றும் நடத்தைகளை வடிவமைக்கும் சக்தி அதற்கு உண்டு. இது நமக்குக் கற்பிக்கவும், தெரிவிக்கவும், மகிழ்விக்கவும் பயன்படும். நம்மைக் கையாளவும் கட்டுப்படுத்தவும் இது பயன்படும். நம்மைச் சுற்றியுள்ள உலகத்தைப் பற்றிய நமது கருத்துகள், அணுகுமுறைகள் மற்றும் நம்பிக்கைகளை வடிவமைக்கும் சக்தி தொலைக்காட்சிக்கு உண்டு.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *