பிரேக்கிங்: விவரங்களை இங்கே பெறுங்கள்!
1 min read

பிரேக்கிங்: விவரங்களை இங்கே பெறுங்கள்!

பிரேக்கிங் என்பது பல தசாப்தங்களாக இருக்கும் ஒரு நடன பாணியாகும், ஆனால் சமீபத்தில் பிரபலமடைந்து வருகிறது. இது 1970 களில் நியூயார்க்கின் பிராங்க்ஸில் தோன்றிய தெரு நடன வடிவமாகும். இது அதன் அக்ரோபாட்டிக் மற்றும் தடகள நகர்வுகள் மற்றும் அதன் மேம்படுத்தல் தன்மை ஆகியவற்றால் வகைப்படுத்தப்படுகிறது. உடைத்தல் என்பது சுய வெளிப்பாட்டின் ஒரு வடிவமாகும், மேலும் இது பெரும்பாலும் கதைகளைச் சொல்ல அல்லது உணர்ச்சிகளை வெளிப்படுத்தப் பயன்படுகிறது. இது வலிமை, நெகிழ்வுத்தன்மை மற்றும் ஒருங்கிணைப்பு தேவைப்படும் அதிக உடல் நடனம் ஆகும். சுறுசுறுப்பாக இருப்பதற்கும் வேடிக்கையாக இருப்பதற்கும் இது ஒரு சிறந்த வழியாகும். பிரேக்கிங் பொதுவாக இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட நடனக் கலைஞர்களுடன் ஒரு வட்டம் அல்லது “சைஃபர்” இல் நிகழ்த்தப்படுகிறது. நடனக் கலைஞர்கள் மாறி மாறி தங்கள் அசைவுகளை நிகழ்த்துகிறார்கள், மேலும் வட்டத்தில் உள்ள மற்ற நடனக் கலைஞர்கள் ஆதரவையும் ஊக்கத்தையும் வழங்குகிறார்கள். பிரேக்கிங் பெரும்பாலும் இசையுடன் இருக்கும், மேலும் நடனக் கலைஞர்கள் தங்கள் அசைவுகளுக்கு உதவ இசையின் துடிப்பைப் பயன்படுத்துவார்கள். சுறுசுறுப்பாகவும் வேடிக்கையாகவும் இருக்க பிரேக்கிங் ஒரு சிறந்த வழியாகும். உங்களை வெளிப்படுத்தவும் உங்கள் திறமைகளை வெளிப்படுத்தவும் இது ஒரு சிறந்த வழியாகும். நீங்கள் ஆரோக்கியமாக இருப்பதற்கும் வேடிக்கையாக இருப்பதற்கும் ஒரு வழியைத் தேடுகிறீர்களானால், உடைப்பது ஒரு சிறந்த வழி. உடைப்பதைப் பற்றி மேலும் அறிய நீங்கள் ஆர்வமாக இருந்தால், ஏராளமான ஆதாரங்கள் உள்ளன. உங்கள் பகுதியில் வகுப்புகளைக் காணலாம் அல்லது ஆன்லைனில் பயிற்சிகளைப் பார்க்கலாம். நீங்கள் பங்கேற்கக்கூடிய ஏராளமான போட்டிகள் மற்றும் நிகழ்வுகள் உள்ளன. சுறுசுறுப்பாக இருப்பதற்கும் வேடிக்கையாக இருப்பதற்கும் பிரேக்கிங் ஒரு சிறந்த வழியாகும். உங்களை வெளிப்படுத்தவும் உங்கள் திறமைகளை வெளிப்படுத்தவும் இது ஒரு சிறந்த வழியாகும். நீங்கள் ஆரோக்கியமாக இருப்பதற்கும் வேடிக்கையாக இருப்பதற்கும் ஒரு வழியைத் தேடுகிறீர்களானால், உடைப்பது ஒரு சிறந்த வழி. விவரங்களை இங்கே பெற்று, இன்றே உடைக்கத் தொடங்குங்கள்!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *