முடிவுகளைப் பெறும் தலைப்புச் செய்திகளை எழுதுவதற்கான ரகசியம்
1 min read

முடிவுகளைப் பெறும் தலைப்புச் செய்திகளை எழுதுவதற்கான ரகசியம்

எந்தவொரு எழுத்தின் மிக முக்கியமான கூறுகளில் தலைப்புச் செய்திகளும் ஒன்றாகும். வாசகர்கள் முதலில் பார்ப்பது அவையே மற்றும் உங்கள் கட்டுரையின் வெற்றியை உருவாக்கலாம் அல்லது முறியடிக்கலாம். முடிவுகளைப் பெறும் தலைப்புச் செய்திகளை எழுதுவது ஒரு கலை வடிவமாகும், ஆனால் சில முக்கிய குறிப்புகள் மற்றும் தந்திரங்கள் உள்ளன, அவை வாசகர்களை ஈர்க்கும் மற்றும் அவர்களை ஈடுபாட்டுடன் வைத்திருக்க உதவும் தலைப்புகளை வடிவமைக்க உதவும். முதல் உதவிக்குறிப்பு உங்கள் தலைப்பு தெளிவாகவும் சுருக்கமாகவும் இருப்பதை உறுதிசெய்ய வேண்டும். உங்கள் கட்டுரை எதைப் பற்றியது மற்றும் அதை ஏன் படிக்க வேண்டும் என்பதை வாசகர்கள் விரைவாகப் புரிந்துகொள்ள முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்திக்கொள்ள வேண்டும். உங்கள் தலைப்பை சுருக்கமாகவும் புள்ளியாகவும் வைக்கவும், வாசகங்கள் அல்லது அதிக சிக்கலான மொழியைப் பயன்படுத்துவதைத் தவிர்க்கவும். இரண்டாவது உதவிக்குறிப்பு சக்திவாய்ந்த வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவது. “அற்புதமானது”, “நம்பமுடியாதது” மற்றும் “நம்பமுடியாதது” போன்ற வார்த்தைகள் வாசகர்களின் கவனத்தை ஈர்க்கும், மேலும் மேலும் அறிய அவர்களை ஊக்குவிக்கும். “இதயத்தை உடைக்கும்” அல்லது “ஊக்கமளிக்கும்” போன்ற உணர்ச்சிகளைத் தூண்டும் வார்த்தைகளையும் நீங்கள் பயன்படுத்தலாம். மூன்றாவது உதவிக்குறிப்பு எண்களைப் பயன்படுத்துவது. எண்கள் வாசகர்களை ஈர்க்கவும், நீங்கள் என்ன சொல்ல வேண்டும் என்பதில் ஆர்வத்தை ஏற்படுத்தவும் ஒரு சிறந்த வழியாகும். எடுத்துக்காட்டாக, வெற்றிக்கான முதல் ஐந்து உதவிக்குறிப்புகளைப் பற்றி நீங்கள் எழுதுகிறீர்கள் என்றால், “வெற்றியை அடைவதற்கான 5 குறிப்புகள்” என்ற தலைப்பைப் பயன்படுத்தலாம். நான்காவது உதவிக்குறிப்பு கேள்விகளைப் பயன்படுத்துவதாகும். கேள்விகள் வாசகர்களை ஈர்க்கவும், தலைப்பைப் பற்றி சிந்திக்கவும் ஒரு சிறந்த வழியாகும். உதாரணமாக, நீங்கள் உடற்பயிற்சியின் நன்மைகளைப் பற்றி எழுதுகிறீர்கள் என்றால், “நீங்கள் ஏன் உடற்பயிற்சி செய்ய வேண்டும்?” என்ற தலைப்பைப் பயன்படுத்தலாம். இறுதியாக, ஐந்தாவது உதவிக்குறிப்பு முக்கிய வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதாகும். திறவுச்சொற்கள் என்பது உங்கள் தலைப்புடன் தொடர்புடைய சொற்கள் மற்றும் தேடுபொறிகளில் உங்கள் கட்டுரையைக் கண்டறிய வாசகர்களுக்கு உதவும். எடுத்துக்காட்டாக, நீங்கள் யோகாவின் நன்மைகளைப் பற்றி எழுதுகிறீர்கள் என்றால், உங்கள் தலைப்பில் “யோகா நன்மைகள்” என்ற முக்கிய சொல்லைப் பயன்படுத்தலாம். இந்த உதவிக்குறிப்புகளைப் பின்பற்றுவதன் மூலம், வாசகர்களை ஈர்க்கும் மற்றும் அவர்களை ஈடுபாட்டுடன் வைத்திருக்கும் தலைப்புச் செய்திகளை நீங்கள் வடிவமைக்கலாம். முடிவுகளைப் பெறும் தலைப்புச் செய்திகளை எழுதுவதற்கு பயிற்சி தேவை, ஆனால் சிறிது முயற்சி செய்தால், உங்கள் கட்டுரை கூட்டத்தில் இருந்து தனித்து நிற்க உதவும் தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *