பயனுள்ள தலைப்புச் செய்திகளை எழுதுவதற்குப் பின்னால் உள்ள அறிவியல்
1 min read

பயனுள்ள தலைப்புச் செய்திகளை எழுதுவதற்குப் பின்னால் உள்ள அறிவியல்

எந்தவொரு எழுத்தின் மிக முக்கியமான கூறுகளில் தலைப்புச் செய்திகளும் ஒன்றாகும். அவைதான் வாசகர்கள் முதலில் பார்க்கும் மற்றும் உள்ளடக்கத்தின் ஒரு பகுதியை உருவாக்க அல்லது உடைக்க முடியும். ஆனால் பயனுள்ள தலைப்புச் செய்திகளை எழுதுவதற்குப் பின்னால் உள்ள அறிவியல் என்ன? பயனுள்ள தலைப்புச் செய்திகளை எழுதும் அறிவியல் உளவியல் மற்றும் நரம்பியல் அறிவியலை அடிப்படையாகக் கொண்டது. உணர்ச்சிவசப்பட்டு, முக்கிய வார்த்தைகளை உள்ளடக்கிய, சுருக்கமான தலைப்புச் செய்திகள் படிக்கப்பட வாய்ப்பு அதிகம் என்று ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன. உணர்ச்சியைப் பொறுத்தவரை, பயம், கோபம் அல்லது உற்சாகம் போன்ற வலுவான உணர்ச்சிகளைத் தூண்டும் தலைப்புச் செய்திகள் அதிகம் படிக்கப்படுகின்றன. ஏனென்றால், வலுவான உணர்ச்சிகளைத் தூண்டும் விஷயங்களில் கவனம் செலுத்த நம் மூளை கடினமாக உள்ளது. முக்கிய வார்த்தைகள் என்று வரும்போது, ​​உள்ளடக்கம் தொடர்பான முக்கிய வார்த்தைகளைக் கொண்ட தலைப்புச் செய்திகள் அதிகம் படிக்கப்படும். ஏனென்றால், நமக்குப் பொருத்தமான விஷயங்களில் கவனம் செலுத்த நம் மூளை கடினமாக உள்ளது. இறுதியாக, சுருக்கமான தலைப்புச் செய்திகள் அதிகம் படிக்கப்படுகின்றன. ஏனென்றால், நமது மூளையானது குறுகிய மற்றும் புள்ளியான விஷயங்களில் கவனம் செலுத்த கடினமாக உள்ளது. முடிவில், பயனுள்ள தலைப்புச் செய்திகளை எழுதும் அறிவியல் உளவியல் மற்றும் நரம்பியல் அடிப்படையிலானது. உணர்ச்சிவசப்பட்டு, முக்கிய வார்த்தைகளை உள்ளடக்கிய, சுருக்கமான தலைப்புச் செய்திகள் அதிகம் படிக்கப்படும். பயனுள்ள தலைப்புச் செய்திகளை எழுதுவதற்குப் பின்னால் உள்ள அறிவியலைப் புரிந்துகொள்வதன் மூலம், வாசகர்களின் கவனத்தை ஈர்க்கும் தலைப்புச் செய்திகளை நீங்கள் உருவாக்கலாம் மற்றும் உங்கள் உள்ளடக்கத்தைப் படிக்கும்படி செய்யலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *