நீங்கள் கவனிக்கப்படுவதற்கு உதவும் தலைப்பு எழுதும் குறிப்புகள்
1 min read

நீங்கள் கவனிக்கப்படுவதற்கு உதவும் தலைப்பு எழுதும் குறிப்புகள்

எந்தவொரு உள்ளடக்கத்தை உருவாக்குபவருக்கும் தலைப்பு எழுதுவது ஒரு முக்கியமான திறமையாகும். நீங்கள் வலைப்பதிவு இடுகைகள், கட்டுரைகள் அல்லது சமூக ஊடக இடுகைகளை எழுதினாலும், கவர்ச்சியான தலைப்பு வைத்திருப்பது உங்களை கவனிக்கவும் வாசகர்களை ஈர்க்கவும் உதவும். கவனத்தை ஈர்க்கும் மற்றும் உங்கள் உள்ளடக்கத்தை கவனிக்கும் தலைப்புச் செய்திகளை எழுத உங்களுக்கு உதவும் சில குறிப்புகள் இங்கே உள்ளன. 1. அதை சுருக்கமாகவும் இனிமையாகவும் வைத்திருங்கள் தலைப்புச் செய்திகளுக்கு வரும்போது, ​​சுருக்கமாக இருப்பது நல்லது. 8-12 வார்த்தைகளை இலக்காகக் கொண்டு, ஒவ்வொரு வார்த்தையும் கணக்கிடப்படுவதை உறுதிசெய்யவும். அதை சுருக்கமாகவும் புள்ளியாகவும் வைத்து, தேவையற்ற வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதைத் தவிர்க்கவும். 2. அதிரடி வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்தவும், உங்கள் தலைப்பில் செயல் வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவது, அதை மேலும் ஈர்க்கக்கூடியதாகவும் சுவாரஸ்யமாகவும் மாற்ற உதவும். “கண்டுபிடி”, “திறத்தல்” மற்றும் “மாற்றம்” போன்ற செயல் வார்த்தைகள் வாசகர்களை ஈர்க்கவும் மேலும் அறிய விரும்பவும் உதவும். 3. எண்களைப் பயன்படுத்துதல் உங்கள் தலைப்பில் எண்களைப் பயன்படுத்துவது, அதைத் தனித்து நிற்கவும், படிக்க எளிதாகவும் உதவும். உங்கள் உள்ளடக்கத்திலிருந்து என்ன எதிர்பார்க்கலாம் என்பதைப் பற்றிய யோசனையை வாசகர்களுக்கு வழங்கவும் எண்கள் உதவும். எடுத்துக்காட்டாக, “ஈடுபடும் தலைப்புச் செய்திகளை எழுதுவதற்கான 5 உதவிக்குறிப்புகள்”, கட்டுரையில் ஐந்து உதவிக்குறிப்புகளைப் பெறுவார்கள் என்று வாசகர்களிடம் கூறுகிறது. 4. கேள்விகளைக் கேளுங்கள் உங்கள் தலைப்பில் கேள்விகளைக் கேட்பது, வாசகர்களை ஈடுபடுத்துவதற்கும் மேலும் அறிய விரும்புவதற்கும் ஒரு சிறந்த வழியாகும். கேள்விகள் உங்கள் தலைப்பை மேலும் குறிப்பிட்டதாகவும் இலக்காகவும் மாற்ற உதவும். 5. முக்கிய வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்தவும், உங்கள் தலைப்பில் உள்ள முக்கிய வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவது, அதை மேலும் தேடுபொறிக்கு ஏற்றதாக மாற்றவும், மேலும் பார்வையைப் பெறவும் உதவும். உங்கள் உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்புடைய மற்றும் உங்கள் இலக்கு பார்வையாளர்கள் தேடக்கூடிய முக்கிய வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை உறுதிசெய்யவும். இந்த உதவிக்குறிப்புகளைப் பின்பற்றுவதன் மூலம், நீங்கள் கவனிக்கப்படவும் வாசகர்களை ஈர்க்கவும் உதவும் தலைப்புச் செய்திகளை எழுதலாம். சுருக்கமாகவும் இனிமையாகவும் வைக்கவும், செயல் வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்தவும், எண்களைப் பயன்படுத்தவும், கேள்விகளைக் கேட்கவும் மற்றும் முக்கிய வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்தி உங்கள் தலைப்புச் செய்திகளைத் தனித்து நிற்கவும், உங்கள் உள்ளடக்கத்தைக் கவனிக்கவும் பயன்படுத்தவும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *