தசாப்தத்தின் சிறந்த திரைப்படங்கள்: கடந்த 10 ஆண்டுகளில் ஒரு பார்வை
1 min read

தசாப்தத்தின் சிறந்த திரைப்படங்கள்: கடந்த 10 ஆண்டுகளில் ஒரு பார்வை

கடந்த தசாப்தம் திரைப்படங்களுக்கு குறிப்பிடத்தக்கதாக இருந்தது. சூப்பர் ஹீரோ படங்களின் எழுச்சியிலிருந்து ஸ்ட்ரீமிங் சேவைகளின் தோற்றம் வரை, 2010 களில் நாம் திரைப்படங்களைப் பார்க்கும் மற்றும் அனுபவிக்கும் விதத்தில் ஒரு பெரிய மாற்றத்தைக் கண்டது. கடந்த 10 வருடங்களை நாம் திரும்பிப் பார்க்கும்போது, ​​தசாப்தத்தின் சில சிறந்த திரைப்படங்களைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டிய நேரம் இது. தசாப்தத்தில் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட படங்களில் ஒன்று சமூக வலைப்பின்னல், பேஸ்புக்கின் எழுச்சி பற்றிய வாழ்க்கை வரலாறு. டேவிட் ஃபின்ச்சரால் இயக்கப்பட்டது மற்றும் ஆரோன் சோர்கின் எழுதிய படம், விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் வெற்றி பெற்றது, எட்டு அகாடமி விருது பரிந்துரைகளைப் பெற்றது மற்றும் மூன்றை வென்றது. சமூக வலைப்பின்னல் அதன் கூர்மையான உரையாடல், அழுத்தமான செயல்திறன் மற்றும் தொழில்நுட்பம் மற்றும் சமூக ஊடகங்களின் சக்தியை ஆராய்வதற்காக பாராட்டப்பட்டது. மேட் மேக்ஸ் உரிமையின் நான்காவது தவணையான மேட் மேக்ஸ்: ப்யூரி ரோடு, தசாப்தத்தின் மற்றொரு தனிச்சிறப்பு. ஜார்ஜ் மில்லர் இயக்கிய இந்தத் திரைப்படம் விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் வெற்றி பெற்றது, 10 அகாடமி விருது பரிந்துரைகளைப் பெற்றது மற்றும் ஆறு வெற்றிகளைப் பெற்றது. மேட் மேக்ஸ்: ஃப்யூரி ரோடு அதன் பிரமிக்க வைக்கும் காட்சிகள், பரபரப்பான ஆக்‌ஷன் காட்சிகள் மற்றும் பெண்ணியக் கருப்பொருள்களுக்காகப் பாராட்டப்பட்டது. 2010 களில் ஸ்ட்ரீமிங் சேவைகள் தோன்றின, அவை நாம் திரைப்படங்களைப் பார்க்கும் விதத்தில் புரட்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளன. மிகவும் பிரபலமான ஸ்ட்ரீமிங் சேவைகளில் ஒன்று நெட்ஃபிக்ஸ் ஆகும், இது தசாப்தத்தின் சில சிறந்த படங்களைத் தயாரித்துள்ளது. மிகவும் பாராட்டப்பட்ட நெட்ஃபிக்ஸ் அசல்களில் ஒன்று ரோமா, அல்போன்சோ குரோன் இயக்கிய அரை சுயசரிதை நாடகம். இப்படம் விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் வெற்றி பெற்றது, 10 அகாடமி விருது பரிந்துரைகளைப் பெற்றது மற்றும் மூன்றை வென்றது. ரோமா அதன் பிரமிக்க வைக்கும் காட்சிகள், சக்திவாய்ந்த நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் வகுப்பு மற்றும் குடும்ப இயக்கவியல் பற்றிய ஆய்வுக்காக பாராட்டப்பட்டது. 2010களில் மார்வெல் ஸ்டுடியோஸ் முன்னணியில் இருந்த சூப்பர் ஹீரோ படங்களின் எழுச்சியையும் கண்டது. தசாப்தத்தில் மிகவும் பாராட்டப்பட்ட மார்வெல் படங்களில் ஒன்று ரியான் கூக்லர் இயக்கிய பிளாக் பாந்தர். இந்தத் திரைப்படம் விமர்சன ரீதியாகவும் வணிக ரீதியாகவும் வெற்றி பெற்றது, ஏழு அகாடமி விருது பரிந்துரைகளைப் பெற்றது மற்றும் மூன்றை வென்றது. பிளாக் பாந்தர் அதன் பிரமிக்க வைக்கும் காட்சிகள், அழுத்தமான நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் இனம் மற்றும் அடையாளத்தை ஆராய்வதற்காக பாராட்டப்பட்டது. கடந்த தசாப்தம் திரைப்படங்களுக்கு நம்பமுடியாத ஒன்றாக இருந்தது, கதைசொல்லலின் எல்லைகளைத் தள்ளி முக்கியமான கருப்பொருள்களை ஆராய்ந்த பரந்த அளவிலான திரைப்படங்கள். கடந்த 10 வருடங்களை நாம் திரும்பிப் பார்க்கும்போது, ​​இந்த தசாப்தத்தின் சிறந்த திரைப்படங்கள் உலகெங்கிலும் உள்ள பார்வையாளர்கள் மீது நீடித்த தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளன என்பது தெளிவாகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *