இப்போதே பொருத்தமாக இருங்கள்: உங்கள் உடற்பயிற்சி இலக்குகளை அடைய 10 எளிய வழிமுறைகள்
1 min read

இப்போதே பொருத்தமாக இருங்கள்: உங்கள் உடற்பயிற்சி இலக்குகளை அடைய 10 எளிய வழிமுறைகள்

நீங்கள் இப்போது பொருத்தமாக இருக்க விரும்புகிறீர்களா? அப்படியானால், நீங்கள் தனியாக இல்லை. உலகெங்கிலும் உள்ள மில்லியன் கணக்கான மக்கள் தங்கள் உடற்பயிற்சி இலக்குகளை அடைய முயற்சிக்கின்றனர். ஆனால் எங்கிருந்து தொடங்குவது என்பது கடினமாக இருக்கலாம். அதிர்ஷ்டவசமாக, இப்போது பொருத்தமாக இருக்க சில எளிய படிகள் உள்ளன. அவற்றில் 10 இங்கே உள்ளன: 1. யதார்த்தமான இலக்குகளை அமைக்கவும். எந்தவொரு உடற்பயிற்சி திட்டத்தையும் தொடங்குவதற்கு முன், யதார்த்தமான இலக்குகளை அமைப்பது முக்கியம். நீங்கள் எதை அடைய விரும்புகிறீர்கள், எவ்வளவு காலம் அங்கு செல்ல வேண்டும் என்பதைப் பற்றி சிந்தியுங்கள். 2. நீங்கள் விரும்பும் செயலைக் கண்டறியவும். உடற்பயிற்சி என்பது நீங்கள் எதிர்பார்க்கும் ஒன்றாக இருக்க வேண்டும், நீங்கள் பயப்படும் ஒன்றாக இருக்கக்கூடாது. நீங்கள் விரும்பும் மற்றும் நீங்கள் ஒட்டிக்கொள்ளக்கூடிய ஒரு செயல்பாட்டைக் கண்டறியவும். 3. மெதுவாக தொடங்கவும். மிக விரைவில் அதிகமாக செய்ய முயற்சிக்காதீர்கள். ஒவ்வொரு நாளும் சில நிமிட உடற்பயிற்சியுடன் தொடங்கி, நீங்கள் செலவிடும் நேரத்தை படிப்படியாக அதிகரிக்கவும். 4. ஒரு திட்டத்தை உருவாக்கவும். உங்கள் இலக்குகளை எழுதி, அவற்றை எவ்வாறு அடைவீர்கள் என்பதற்கான திட்டத்தை உருவாக்கவும். இது உந்துதலுடனும் உந்துதலுடனும் இருக்க உதவும். 5. உங்கள் முன்னேற்றத்தைக் கண்காணிக்கவும். ஒவ்வொரு நாளும் நீங்கள் எவ்வளவு செய்தீர்கள் என்பதை எழுதுவதன் மூலம் உங்கள் முன்னேற்றத்தைக் கண்காணிக்கவும். இது உத்வேகத்துடன் இருக்கவும், நீங்கள் எவ்வளவு தூரம் வந்துவிட்டீர்கள் என்பதைப் பார்க்கவும் உதவும். 6. ஆதரவைப் பெறுங்கள். நீங்கள் பாதையில் இருக்க உதவும் நண்பர் அல்லது குடும்ப உறுப்பினரைக் கண்டறியவும். பேசுவதற்கும் உங்களைத் தூண்டுவதற்கும் ஒருவரைக் கொண்டிருப்பது பெரிய மாற்றத்தை ஏற்படுத்தலாம். 7. ஆரோக்கியமாக சாப்பிடுங்கள். எந்தவொரு உடற்பயிற்சி திட்டத்திலும் ஆரோக்கியமான உணவு ஒரு முக்கிய பகுதியாகும். உங்கள் உடற்பயிற்சிகளுக்கு தேவையான ஊட்டச்சத்துக்களை நீங்கள் பெறுகிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். 8. போதுமான ஓய்வு பெறுங்கள். ஒவ்வொரு இரவும் நீங்கள் போதுமான அளவு தூங்குவதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். இது உங்கள் உடற்பயிற்சிகளிலிருந்து உங்கள் உடலை மீட்டெடுக்கவும் ஆரோக்கியமாக இருக்கவும் உதவும். 9. நீங்களே வெகுமதி. சிறப்பான ஒன்றை உங்களுக்கு வெகுமதி அளிப்பதன் மூலம் உங்கள் வெற்றிகளைக் கொண்டாடுங்கள். இது உங்களை உந்துதலாகவும் பாதையில் வைத்திருக்கவும் உதவும். 10. வேடிக்கையாக இருங்கள். நீங்கள் ஆரோக்கியமாக இருக்கும்போது வேடிக்கையாக இருக்க மறக்காதீர்கள். உடற்பயிற்சி சுவாரஸ்யமாக இருக்க வேண்டும், ஒரு வேலை அல்ல. இந்த 10 எளிய வழிமுறைகளைப் பின்பற்றுவதன் மூலம், நீங்கள் இப்போதே உடற்தகுதி பெறலாம் மற்றும் உங்கள் உடற்பயிற்சி இலக்குகளை அடையலாம். நல்ல அதிர்ஷ்டம்!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *